![](/lib02/UserFiles/Image/293207804_621015012697889_6171286377338216205_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/293320239_621014999364557_5624228082751011683_n.jpg)
วันจันทร์ ที่ 11 กรกฎาคม 2565 นางศิริรัตน์ อินทรนิมิตร ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอถลาง พร้อมด้วยบุคลากร กศน.อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต มาศึกษาแลกเปลี่ยนเรียนรู้งานการจัดการศึกษาตามอัธยาศัย ในการจัดพื้นที่การเรียนรู้ในรูปแบบ Public Learning Space เพื่อจะนำไปปรับใช้ในการดำเนินงาน โดย นางปณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้ นางสาวรุ่งนภา แสงยิ่ง ครูกศน.อำเภอเมืองตรัง และบรรณารักษ์ ให้การต้อนรับ ณ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง
เข้าชม : 210
|