วันจันทร์ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2565 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผอ.กศน.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้นางสาวศิวิมล ฉุ้นย่อง บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง จัดกิจกรรมการเรียนรู้ต้นแบบ (Co-Learning Space) ประจำปีงบประมาณ 2565 กิจกรรมเรียนรู้ตามอัธยาศัยสำหรับคนทุกช่วงวัย “กิจกรรมวันวาเลนไทน์” Box Set ชุด DIY ดอกกุหลาบริบบิ้น และพวงกุญแจสื่อรัก ณ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง โดยมีกลุ่มเป้าหมายนักศึกษา กศน.อำเภอเมืองตรัง
![](/lib02/UserFiles/Image/273921732_520577789408279_156563770907122345_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/273796889_520578312741560_2156540127402505989_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/274076805_520577999408258_3293113486305822454_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/274032905_520580479408010_8617103208393352344_n (1).jpg)
เข้าชม : 305
|