วันพุธที่ 9 กุมภาพันธ์ 2565 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้นางสาวศิวิมล ฉุ้นย่อง บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง และนางสาวสุภาภรณ์ ทองรอด ครูกศน.ตำบลทับเที่ยง จัดกิจกรรมโครงการเสริมสร้างแห่งการเรียนรู้ ความรู้เคลื่อนที่สู่ชุมชน”ห้องสมุดเคลื่อนที่” ประจำปีงบประมาณ 2565 กิจกรรมประกอบด้วย
![👉🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc/1/16/1f449_1f3fb.png) อ่านแล้วประดิษฐ์ (สายคล้องแมส)
![👉🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc/1/16/1f449_1f3fb.png) ส่งเสริมการอ่านออนไลน์ผ่าน QR Code (เกียรติบัตรออนไลน์)
![👉🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc/1/16/1f449_1f3fb.png) อ่านต้านโควิด
ณ ตลาดชินตา ต.ทับเที่ยง อ.เมืองตรัง โดยมีกลุ่มเป้าหมายนักเรียน นักศึกษา และประชาชนทั่วไป
เข้าชม : 293
|