วันที่ 11 ธันวาคม 2564 บรรณารักษ์ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง ได้รับมอบหมายจาก นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง ให้เข้าร่วม กิจกรรมมหกรรมการอ่านแห่งชาติ ครั้งที่ 4 ภาคใต้ "มหัศจรรย์การอ่านเพื่อเด็กปฐมวัยบนเส้นทางชีวิตวิถีใหม่" ณ ศูนย์ประชุมนานาชาติฉลองศิริราชสมบัติครบ 60 ปี มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา
![](/lib02/UserFiles/Image/130556098_247709033361824_7846023783202478799_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/131098176_247709563361771_1004711185187259874_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/130087731_247709076695153_4970824775528946812_o.jpg)
เข้าชม : 434
|