วันพุธที่ 9 ธันวาคม 2563 นางธิดารัตน์ เปาะทอง บรรณารักษ์ชำนาญการพิเศษ และนางสาวศิวิมล ฉุ้นย่อง บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรังได้รับมอบหมาย จาก นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง พร้อมคณะครู กศน.อำเภอเมืองตรัง. และนักศึกษา กศน. เข้าร่วม "โครงการ ศธ. จิตอาสาบำเพ็ญประโยชน์" ณ สถานีขนส่งผู้โดยสารจังหวัดตรัง
![](/lib02/UserFiles/Image/129898408_246338530165541_5391959123284323214_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/129925288_246339366832124_6334367369350883594_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/130098329_246339720165422_4023244356255049961_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/130269782_246339643498763_3541041761684158064_o.jpg)
เข้าชม : 404
|