วันที่ 30 พฤศจิกายน 2563 บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง เข้าร่วมกิจกรรมโครงการอำเภอยิ้ม...เคลื่อนที่ ประจำปีงบประมาณ 2564 ณ วัดศรีสุวรรณาราม หมู่ที่ 1 ต.นาท่ามใต้ อ.เมืองตรัง โดยมีกิจกรรมประดิษฐ์พวงกุญแจจากลูกปัด กิจกรรมส่งเสริมการอ่านรถโมบายเคลื่อนที่ บริการน้ำเต้าหู้ และขนมลืมกลืน ผู้เข้าร่วมกิจกรรมให้ความสนใจเป็นอย่างดี
![](/lib02/UserFiles/Image/127634638_239728677493193_1945588792489780668_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/128642317_239728594159868_2624927306867003188_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/128407780_239729100826484_2350434945400524816_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/127601853_239729150826479_8983667794050902438_o.jpg)
เข้าชม : 440
|