17 กรกฎาคม 2563 นางธิดารัตน์ เปาะทอง บรรณารักษ์ชำนาญพิเศษ เจ้าหน้าที่ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง ส่งเสริมการอ่าน "นั่งที่ไหน อ่านที่นั่น" โดยนำหนังสือไปหมุนเวียน มุมหนังสือส่งเสริมการอ่าน ของกศน.อำเมืองตรัง ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง ณ สถานีรถไฟตรัง เพื่อส่งเสริมการอ่านให้แก่ผู้ที่มาใช้บริการ
![](/lib02/UserFiles/Image/383210.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/383211.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/383199.jpg)
เข้าชม : 506
|