วันที่ 10 กรกฎาคม 2563 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง พร้อมบุคลากรร่วมต้อนรับ นางกนกวรรณ วิลาวัลย์ รัฐมนตรีช่วยกระทรวงศึกษาธิการ ตรวจเยี่ยมการจัดการเรียนการสอนและติดตามภารกิจของ กศน. ภายใต้สถานการณ์โรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19 ณ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง
![](/lib02/UserFiles/Image/107710577_192475568885171_7380694912130766750_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/107715547_192475485551846_7917363835877049051_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/107600352_192475265551868_2098398601004967347_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/107867066_192475308885197_1243140048127027257_o.jpg)
เข้าชม : 449
|