9 กรกฎาคม 2563 นางธิดารัตน์ เปาะทอง บรรณารักษ์ชำนาญพิเศษ เจ้าหน้าที่ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง และครู กศน.อำเภอเมืองตรัง ส่งเสริมการอ่าน "นั่งที่ไหน อ่านที่นั่น" โดยนำหนังสือไปหมุนเวียน มุมหนังสือส่งเสริมการอ่าน ของกศน.อำเมืองตรัง ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง ณ ท่าอากาศยานตรังเพื่อส่งเสริมการอ่านให้แก่ผู้ที่มาใช้บริการ
![](/lib02/UserFiles/Image/107728688_192246258908102_3825844764188848791_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/107561904_192246212241440_7000391857193474819_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/107988635_192246465574748_899100929629077819_o.jpg)
เข้าชม : 575
|