5 พฤษภาคม 2563 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้นางสาวรุ่งนภา แสงยิ่ง และนายชรินทร์ สีสุข นำบรรณารักษ์ คณะครู กศน.ตำบล และบุคลากร กศน. อำเภอเมืองตรัง ร่วมกิจกรรมโครงการ ปลูกต้นไม้และปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก ภายใต้ชื่อ "รวมใจไทยปลุกต้นไม้เพื่อแผ่นดิน สืบสานสู่ 100 ล้านต้น" ณ กศน.อำเภอเมืองตรัง และห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง
![](/lib02/UserFiles/Image/1010.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/0188.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/0181.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/0201.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/0217.jpg)
เข้าชม : 489
|