16 เมษายน 2563 นางธิดารัตน์ เปาะทอง บรรณารักษ์ชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยนางสาวศิวิมล ฉุ้นย่อง เจ้าหน้าที่ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง และนายวิชาญ ทับทิม ครู กศน.ตำบทับเที่ยง กศน.อำเภอเมืองตรัง เข้าร่วมประชุมการจัดทำแอพพลิเคชั่น TLC (Trang Learning Center) ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง
![](/lib02/UserFiles/Image/93702219_166284121504316_892728142387478528_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/93052456_166284164837645_3668340921952370688_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/93055854_166284188170976_2090783297939439616_o.jpg)
เข้าชม : 532
|