2 มีนาคม 2563 บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง และครู กศน.อำเภอเมืองตรัง จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่านห้องสมุดเคลื่อนที่ ณ โรงเรียนวัดไพรสนฑ์ ต.นาตาล่วง โดยมีกิจกรรมส่งเสริมการอ่านวาดภาพระบายสีสามมิติ กิจกรรมบันทึกการอ่าน และรถโมบายเคลื่อนที่ กลุ่มเป้าหมายนักเรียนจำนวน 88 คน
![](/lib02/UserFiles/Image/1(8).jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/4(3).jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/3(5).jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/2(8).jpg)
เข้าชม : 460
|