วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2562
บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง จัดกิจกรรมห้องสมุดเคลื่อนที่ ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านนานอน ต.นาท่ามใต้อ.เมืองตรัง โดยนำรถโมบาย กิจกรรมส่งเสริมการอ่าน หมวกการ์ตูนนิทาน และเล่านิทานให้น้องฟัง นักเรียนให้ความสนใจกับการอ่านเป็นอย่างมาก จำนวนนักเรียนทั้งหมด 27 คน
![](/lib02/UserFiles/Image/52800464_1788213687951507_6067687606877945856_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/52979998_1788213781284831_2245157492143161344_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/52980451_1788213534618189_1366103907150856192_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/53110849_1788214167951459_2789395909438341120_n.jpg)
เข้าชม : 506
|