วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2562
ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง เข้าร่วมจัดกิจกรรม "โครงการ อำเภอยิ้ม....เคลื่อนที่ ประจำปี 2562 อำเภอเมือง จังหวัดตรัง ณ ศาลาเอนกประสงค์เทศบาลตำบลคลองเต็ง หมู่ที่ 3 ตำบลนาท่ามเหนือ กิจกรรมประกอบด้วย กิจกรรมส่งเสริมการอ่านเคลื่อนที่ ประดิษฐ์จัตุรัสแปลงร่าง ยาดมแก้หวัด และสาธิตการทำขนมสาคูไส้หมู
![](/lib02/UserFiles/Image/52491588_1779724585467084_1890237406439800832_n(1).jpg)
เข้าชม : 518
|