วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2562
บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง จัดกิจกรรมห้องสมุดเคลื่อนที่ ณ. โรงเรียนบ้านโคกชะแง้ ต.นาบินหลา อ.เมืองตรัง โดยนำรถโมบาย และกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน "จัตุรัสแปลงร่าง" โดยมีนายสุวิทย์ กังแฮ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกชะแง้ และคณะครูทุกท่านให้การต้อนรับและร่วมจัดกิจกรรมเป็นอย่างดี พร้อมทั้งนักเรียนให้ความสนใจกับการอ่านเป็นอย่างมาก จำนวนนักเรียนทั้งหมด 126 คน
![](/lib02/UserFiles/Image/4.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/1(5).jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/3(2).jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/2(5).jpg)
เข้าชม : 560
|