วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2562
ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่านและการเรียนรู้ รถห้องสมุดเคลื่อนที่ ณ โรงเรียนบ้านทุ่งนา ม.2 ต.น้ำผุด โดยมีนางอรุณศรี บัวขวัญ ผอ.โรงเรียนและคณะครูให้การต้อนรับและร่วมจัดกิจกรรม บรรยากาศเป็นไปด้วยความสนุกสนาน เด็กให้ความสนใจในกิจกรรมเป็นอันมาก
![](/lib02/UserFiles/Image/51838868_1764561913650018_3007120592085188608_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/52136218_1764561593650050_462950693725011968_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/51648863_1764562653649944_7049021663316279296_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/51635710_1764562890316587_4990411720578039808_n.jpg)
เข้าชม : 615
|