วันที่ 18 มกราคม 2562
บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง ร่วมกับครู กศน.ตำบล อ.เมืองตรัง เข้าร่วมจัดกิจกรรมอำเภอยิ้มเคลื่อน ประจำปี 2562 ณ โรงเรียนบ้านควนสระแก้ว ตำบลนาโต๊ะหมิง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง กิจกรรมประกอบด้วย สาธิตการทำขนมทองม้วน กิจกรรมส่งเสริมการห้องสมุดเคลื่อนที่ และการประดิษฐ์กังหันลม
![](/lib02/UserFiles/Image/50690271_1731991690240374_7485047288667045888_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/50636686_1731992406906969_6393222157702266880_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/50201684_1731991466907063_1582944251736489984_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/50603698_1731992810240262_5581244425591324672_n.jpg)
เข้าชม : 472
|