วันที่ 8 มิถุนายน 2559 กิจกรรมเทิดพระเกียรติเนื่องในโอกาสเถลิงถวัลยราชสมบัติครบ ๗๐ ปี ของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
โดย นักศึกษา กศน.ตำบลทับเที่ยง ศรช.ควนขนุนและกลุ่มทับเที่ยง ๒ กิจกรรมเรียนรู้การใช้สารานุกรมสำหรับเยาวชน
ฉบับเฉลิมพระเกียรติ ทำบันทึกการอ่าน และทำบัตรถวายพระพรเทิดพระเกียรติฯ มีนักศึกษาเข้าร่วมกิจกรรมจำนวน 45 คน
![](/lib02/UserFiles/Image/111539.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/111538.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/61861.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/61753.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/61760.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/61800.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/111541.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/111536.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/61857.jpg)
เข้าชม : 627
|