วันที่ 25 มิถุนายน 2558 กิจกรรมส่งเสริมการอ่าน 0-6 ปี เล่าเรื่องสุดสาคร เรื่องเพื่อนรักในป่าใหญ่ โดยคุณครูศุภวรรณ อนุพันธนันท์ และลากเส้นเคลื่อนไหวตามจังหวะ อ่านภาษาอังกฤษ และฝึกทักษะกล้ามเนื้อ โดยมีคุณครูทัศนีย์ ให้การต้อนรับและให้คำแนะนำ
ณ ศพด.วัดโคกพิกุล ต.นาโยงใต้ อ.เมือง จังหวัดตรัง
![](/lib02/UserFiles/Image/11667477_667760233330197_7514900115866298129_n.jpg)
เข้าชม : 858
|