วันศุกร์ที่ 26 กันยายน 2557 กศน.ตรัง โดยนายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง และนางอธิชา รจนะ รองผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง
ประชุมผู้บริหาร กศน.ในสังกัด และสรุปผลการจัดการศึกษานอกระบบระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน การศึกษาต่อเนื่อง และการศึกษาตามอัธยาศัย ของบุคลากรในสถานศึกษา
และบุคลากรในสังกัด สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ประจำปีงบประมาณ 2557 ณ โรงแรมธรรมรินทร์ ธนา อำเภอเมือง จังหวัดตรัง โดยในช่วงบ่ายได้มีการจัดงานมุทิตาจิต
แด่ผู้เกษียณอายุราชการ แด่นางศรีอรุณ เรืองฤทธิ์ ครูชำนาญการพิเศษ กศน.อำเภอห้วยยอด และนางสุดา ชาญป้อม และนายปรีชา ชาญป้อม ครูชำนาญการพิเศษ กศน.อำเภอเมืองตรัง
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/R14/IMG_8739.JPG)
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/R14/IMG_8810.JPG)
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/R14/IMG_8789.JPG)
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/R14/IMG_8784.JPG)
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/R14/IMG_8720.JPG)
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/R14/IMG_8610.JPG)
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/R14/IMG_8844.JPG)
เข้าชม : 655
|