นายขันธ์ชัย บริบูรณ์ ผอ.กศน.อำเภอเมืองตรัง และนายไพรัช หัตถิยา ผอ.กศน.อำเภอย่านตาขาว
นำนักกีฬาพื้นบ้าน ทีม กศน.ตรัง เข้าร่วมแข่งขันกีฬาวันครู ประจำปี 2557 เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 16 มกราคม 2557
ณ สนามกีฬากลางเทศบาลนครตรัง อ.เมือง จ.ตรัง โดยมีการแข่งขันกีฬาพื้นบ้าน 3 ประเภท ทั้งชายและหญิง ได้แก่ วิ่งพลัดล้อยาง วิ่งสามขา และวิ่งกระสอบ
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/ra12/ra13/ra14/1545091_522235984540936_942543462_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/ra12/ra13/ra14/1551474_522235717874296_1557833119_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/ra12/ra13/ra14/1013834_522235724540962_1584879619_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/ra12/ra13/ra14/1482934_522236301207571_1608826957_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/ra12/ra13/ra14/1512396_522236701207531_413970925_n.jpg)
จีราวรรณ ชูอินทร์ : รายงาน
เข้าชม : 2345
|