สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง โดยนายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง นำคณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดทั้ง 10 อำเภอ และบุคลากรในสังกัด
ร่วมโครงการปลูกต้นไม้เฉลิมพระเกียรติฯ 12 สิงหา มหาราชินี พ.ศ.2556 ณ สนาม สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง เพื่อเทิดพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินีนาถ
12 สิงหา มหาราชินี และแสดงพลังสามัคคีของประชาชนชาวตรัง
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/ra12/998436_3319989694660_1837441106_n.jpg)