นายธีรยุทธ์ เอี่ยมตระกูล ผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง เป็นประธานในพิธีเปิด โครงการส่งเสริมการเรียนรู้สำหรับเด็กและเยาวชนตรัง ครั้งที่ 1 ณ ลานตราสัญลักษณ์และสวนทับเที่ยง โดยมีนาย ประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง และนายขันธ์ชัย บริบูรณ์ นำคณะครูและนักศึกษา กศน.ร่วมจัดกิจกรรมเมื่อ วันเสาร์ที่ 20 ตุลาคม 2555
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/55102001.jpg)
ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่านรถโมบายเคลื่อนที่ กิจกรรมพับดอกไม้ใบเตย กิจกรรมวาดภาพระบายสี และระบายสีตุ๊กตาปูนพลาสเตอร์ กิจกรรมตอบคำถามทายปัญญา
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/100_1457.JPG)
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/100_1452.JPG)
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/100_1434.JPG)
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/100_1410.JPG)
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/010.jpg) ![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/011.jpg)
![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/012.jpg) ![](http://trang.nfe.go.th/lib02/UserFiles/Image/ra1/R7/013.jpg)
เข้าชม : 2327
|