วันที่ 2 เมษายน 2560 ที่ตลาดชินตา ต.ทับเที่ยง อ.เมือง จ.ตรัง นางนภา จิโรภาส รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.ตรัง เป็นประธานเปิดกรวยหน้าพระบรมฉายาลักษณ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี และร่วมเปิดโครงการ รักการอ่าน ตามรอยเจ้าฟ้านักอ่าน 2 เมษายน 2560 ห้องสมุดเคลื่อนที่สำหรับชาวตลาด ตามพระราชดำริสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติในวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯสยามบรมราชกุมารีเจ้าฟ้านักอ่าน
![](/lib02/UserFiles/Image/IMG_0035020460-768x512.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/IMG_1889.JPG)
![](/lib02/UserFiles/Image/IMG_1869.JPG)
![](/lib02/UserFiles/Image/IMG_1891(1).JPG)
![](/lib02/UserFiles/Image/IMG_1905.JPG)
![](/lib02/UserFiles/Image/IMG_1927.JPG)
![](/lib02/UserFiles/Image/IMG_1871.JPG)
![](/lib02/UserFiles/Image/IMG_1882.JPG)
เข้าชม : 531
|