นายขันธ์ชัย บริบูรณ์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองตรัง นำบุคลากร
จัดโครงการบรรณสัญจร (Book Voyage) นำหนังสือที่ได้รับบริจาคบริษัท ทีวีบูรพา และประชาชนที่มาบริจาคหนังสือให้กับห้องสมุดฯ
เพื่อนำไปมอบให้กับ เรือนจำจังหวัดตรัง ท่าอากาศยานตรัง และสำนักงานตำรวจภูธรจังหวัดตรัง เมื่อวันที่ 11 ตุลาคม 2559
![](/lib02/UserFiles/Image/14572317_1109598725793727_8625633967492825285_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/14670882_1109598825793717_5686569695467658058_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/14590273_1109598915793708_4810479656854849538_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/14691032_1109602309126702_6243471359559054881_n.jpg)
เข้าชม : 616
|