วันพฤหัสบดีที่ 28 มกราคม 2558 สำนักงาน กศน.โดยการนำของนายสุรชัย จันทร์สถาพร ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง
และนางนภา จิโรภาส รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง นำคณะผู้บริหาร กศน.อำเภอ ,ศึกษานิเทศก์บรรณารักษ์,ข้าราชการครู,ครูอาสาสมัครฯ ครู กศน.ตำบล และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมจัดโครงการ "ปั่นรัก นักอ่าน สานปัญญา " มอบหนังสือสู่บ้านหนังสือชุมชน ณ พื้นที่บนเกาะลิบง อำเภอกันตัง จังหวัดตรัง โดยมีนายวิเชียร จันทร์ฝาก ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง และบุคลากรในสังกัด เป็นเจ้าภาพในการร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
![](/lib02/UserFiles/Image/12640372_884486631649201_7936317755931501001_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/12473513_884487814982416_1565230617503957492_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/12646850_1746228708943556_7129994956307952040_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/12628393_1746228678943559_973642769806241111_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/12615550_884492888315242_3556652206581273926_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/12615409_884494111648453_8279451656225253335_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/12473638_884496541648210_630448756992204761_o.jpg)
เข้าชม : 503
|