นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการ กศน.จังหวัดตรัง เป็นประธานพิธีเปิดโครงการวันรักอ่าน ประจำปี 2557
ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง กศน.อำเภอเมืองตรังโดยมีนายขันธ์ชัย บริบูรณ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเมืองเมืองตรัง กล่าวรายงานฯ
ภายในงานมีการมอบเกียรติบัตรแก่ผู้ให้การสนับสนุนกิจกรรมบ้านหนังสือ อัจฉริยะของ กศน.อำเภอเมืองตรัง และมีการจัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน การเรียนรู้อาชีพและกิจกรรมอื่นๆ ซึ่งมีแขกผู้มีเกียรติ นักศึกษา และประชาชน เข้าร่วมกิจกรรม
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/RA13/Z18.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/RA13/1779746_555194764578391_191445657_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/RA13/Z20.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/RA13/Z21.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/RA13/Z19.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/ra1/RA2/ra11/RA13/Z22.jpg)
ดูภาพเพิ่มเติม
เข้าชม : 1035
|