วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2562
"หนังสือดีสู่ชุมชน" บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง ครู กศน. และนักศึกษา ต.บ้านโพธิ์ นำหนังสือไปหมุนเวียนบ้านหนังสือชุมชน จำนวน 2 แห่ง บ้านผู้ใหญ่พรชัย สีสุข (บ้านทุ่งจันทร์หอม) บ้านนางเพียงพร เอียดสีทอง (บ้านพรุหลุมพรี) ต.บ้านโพธิ์ อ.เมือง จ.ตรัง เพื่อส่งเสริมการอ่านในชุมชน
![](/lib02/UserFiles/Image/51214135_1750703875035822_3935373766187548672_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/50973557_1750703565035853_2647815877348556800_n.jpg)
เข้าชม : 619
|