วันที่ 4 มกราคม 2562
"นั่งที่ไหน อ่านที่นั่น" หนังสือดีสู่ชุมชน บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรังและ ครูกศน.ตำบลบ้านควน นำหนังสือไปหมุนเวียนบ้านหนังสืออัจฉริยะ จำนวน 2 แห่ง บ้านนายเฉลียว ถนอมสุด หมู่ที่ 5 (บ้านควนนาแค) บ้านนางภัทรวาดี ลิ้นหลง หมู่ที่ 4 อ.เมือง จ.ตรัง เพื่อส่งเสริมการอ่านในชุมชน
![](/lib02/UserFiles/Image/49370398_1713385745434302_4178707693847969792_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/49210874_1713385832100960_3440832887920787456_o.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/50009500_1713385902100953_3192713868476416000_n.jpg)
เข้าชม : 542
|