วันที่ 28 ธันวาคม 2561
"นั่งที่ไหน อ่านที่นั่น" หนังสือดี สู่ชุมชน บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรังและครูศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครูกศน.ตำบลนาโยงใต้ นำหนังสือไปหมุนเวียน ยังบ้านหนังสือชุมชนจำนวน 2 บ้าน บ้านหนังสือหนองเอื้อง ม.7 และบ้านหนังสือโคกฐิน ม.6 ต.นาโยงใต้ อ.เมือง จ.ตรัง เพื่อส่งเสริมการอ่านในชุมชน
![](/lib02/UserFiles/Image/48891740_1704127296360147_3999037447940866048_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/49007419_1704127276360149_5180140779892375552_n.jpg)
![](/lib02/UserFiles/Image/49106175_1704127366360140_8915581950140350464_n.jpg)
เข้าชม : 650
|