ในวันอังคารที่ 21 มิถุนายน 2565 ครู กศน.ตำบลแหลมสอม ได้เข้าร่วมประชุมทีมปฏิบัติการขจัดความยากจนในระดับพื้นที่และพัฒนาคนทุกช่วงวัยอย่างยั่งยืนตามหลักของปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงในระดับพื้นที่ตำบลแหลมสอม
โดยมีนายณัฐวุฒิ สังข์สุข เป็นประธานในการประชุม
ณ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านแหลมสอม ม.1 ตำบลแหลมสอม อำเภอปะเหลียน จังหวัดตรัง
![](/lamsom/UserFiles/Image/S__72450053.jpg) ![](/lamsom/UserFiles/Image/4AB3F58B-A7AE-4C7E-B3A9-B6141EE607D7.jpeg) ![](/lamsom/UserFiles/Image/30C442EE-C6ED-4D7F-A37A-D6EAC5E99236.jpeg)
เข้าชม : 282
|