วันพฤหัสบดี ที่ 28 เมษายน 2565 กศน.ตำบลแหลมสอม ได้รับการประเมิน กศน.ตำบลต้นแบบ 5 ดีพรีเมี่ยม พลัส ได้มี นายสมเกียรติ เส็นขาว พร้อมด้วย นายประสาร แก้วพิทักษ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลแหลมสอม พร้อมด้วยประชาชนตำบลแหลมสอม ร่วมกันต้อนรับ โดยมี นางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง เป็นประธาน
![](/lamsom/UserFiles/Image/9704FF5C-A566-4EEB-9415-5739ADE369CA.jpeg)
เข้าชม : 299
|