![](images/fader.gif) |
![](images/topfader.gif)
![](images/menu/textmenu_webboard.gif)
การเตรียมตัวไปสอบ ๒ ท่อน
โดย :
พัฒน์ ผดุงญาติ เมื่อวันที่ : อังคาร ที่ 24 เดือน กันยายน พ.ศ.2556
|
|
เรียน ประธานรุ่น ขอให้แจ้งกำหนดการวันที่ ๑๐ ต.ค.56 พวกเราจะได้เตรียมตัวถูก ลงทะเบียนเวลา ...... สอบ เวลา การแต่งกาย การชำระค่าลงทะเบียน จำนวน...บาท ชำระวันที่... กับใคร เป็นต้น ขอขอบคุณท่านประธานรุ่นมากๆๆๆคับ
เข้าชม : 798
|
|
|
|